Xem bài viết đơn
Cũ 01-06-2012, 03:25 AM
thienlinh thienlinh is offline
Senior Member

Các bạn có biết rằng iBet mang lại cho nhiều tiện ích hơn những gì ta biết đặc biệt là “ Betting “ Betting mang lại cho bạn nhiều tiện ích, nếu bạn đam mê bóng đá , Đặc biệt là các giải đá ngoại hạng anh hay đơn giản là các trận đấu trong giải vô địch quốc gia điều quan tâm của bạn lúc đó là gì ?có phải bạn quan tâm đến : đội nào có khả năng vô địch , cầu thủ nào sẽ ghi nhiều bàn thắng , trận đấu đó sẽ diễn ra như thế nào ? đội nào tiếp tục vào vòng trong và đội nào ở lại ….Bạn có muốn tham khảo ý kiến, nhận định của các chuyên gia trước khi trận đấu diễn ra? Điều đó mang lại cho bạn cái nhìn tổng thể về trận đấu , giúp bạn đưa ra nhận định chính xác nhất về trận đấu đó và giải đấu , bạn có muốn mình trở nên hot trong mắt bạn bè và đặc biệt là trong mắt người thân bởi những nhận định chính xác của mình không ?Betting sẽ mang lại cho bạn điều đó . hãy tham khảo bạn nhé
- Bảng xếp hạng các giải đấu cho bạn cái nhìn toàn cảnh về các giải đấu đang diễn ra . bạn sẽ biết đội tuyển mà mình yêu thích đã thi đấu bao nhiêu trận ,dành được bao nhiêu điểm , hệ số bàn thắng như thế nào ?đã thi đấu bao nhiêu trận?...Khi đó bạn có thể dự đoán rằng đội tuyển của mình có khả năng đi tiếp và có khả năng dành Cup vô địch hay không ?

Bên cạnh đó bản tin bên lề và tin vắn bóng đá cũng có tác dụng hữu ích cho bạn khi bạn thật sự đam mê bóng đá : hậu trường sân cỏ, góc nhìn bóng đá, góc ảnh và cả bóng hồng sân cỏ …..

- Nếu bạn có việc bận mà bỏ qua trận đấu mà mình yêu thích , bạn đừng lo sợ đã có betting hỗ trợ bạn,,tin vắn bóng đá sẽ làm cho bạn hài long

Bạn còn có thể xem danh sách các cầu thủ ghi nhiều bàn thắng của giải để biết cầu thủ mà mình yêu thích có nằm trong top dẫn đầu hay không?
Khi có cái nhìn toàn cảnh về trận đấu ,giải đấu như vậy tôi nghĩ bạn sẽ không còn gì khó khăn khi đưa ra nhận định của mình nữa … Chúc bạn may mắn và thành công !!!